Máy bóc mặt gỗ 2m6 KS-2600-1600B
Hỗ trợ trực tuyến
Hà Nội - 0902 226 359 - 0906066638
Khôi Nguyên
  chat qua skype
icon email icon tel
Thùy Chi
icon email icon tel
TP.HCM - 0967 458 568 - 0902226358
Hoàng Kiên
Quang Được
Mã: KS-2600-1600B
Bảo hành: 12 tháng
0
Loại máyMáy bóc tự động
Xuất xứChina
Hãng sản xuấtKingSun
Model
2600-1600B
Do dai boc
2200-2600mm
Duong kinh  boc lon nhat
 Phi 1600mm
Duong kinh sau khi boc  cuoi cung
160mm-200mm
Do day
0.3-0.5mm ( co the thiet ke 2.5mm tro xuong)