Máy rửa chén bát công nghiệp Rama RC15000S
Hỗ trợ trực tuyến
Hà Nội - 0902 226 359 - 0906066638
Khôi Nguyên
  chat qua skype
icon email icon tel
Thùy Chi
icon email icon tel
TP.HCM - 0967 458 568 - 0902226358
Hoàng Kiên
Quang Được
Mã: RC15000S
Bảo hành: 12 tháng
0
  • Model : Rama RC-1500S
  • Kích thước ngoài : 700 * 700 * 140 mm
  • Kích thước giỏ giao kéo: 500 * 500 mm
  • Công suất định mức: 15.8kW
  • Công suất máy bơm: 0,75 kW
  • Điện áp định mức: 380V/ 50Hz
  • Năng lượng sưởi ấm: 3kW